ก่อนสมัครสมาชิก โปรดอ่าน!!


สมาชิกภาคอุ่นเครื่อง ไม่ต้องสมัครใหม่ สามารถเข้าใช้งานระบบได้เลย
Period ที่ 34 มีแข่ง Champions Cup กับ Winners Cup นะครับ ส่วน Victory Cup แข่ง Period ที่ 35 ครับ
และใน Period ที่ 34 นี้ Premier Cup จะเปิดแข่ง Tour สุดท้ายแล้วในภาคนี้ ใครตกรอบก็จะไม่ได้แข่ง Premier Cup อีกนะครับ

ได้ Level 6 เพิ่มอีก 2 ตัว

     มี Bonster ถึง Level 6 เพิ่มอีก 2 ตัว ได้แก่ Goo Goo Saru ของ Naoto100 และ Goo Goo Kame ของ cappuccino_tora ซึ่งเป็นครั้งแรกของทั้งคู่ที่สามารถเลี้ยง Goo Goo Bonster ได้จนถึงร่างสมบูรณ์

ถุงแดง โดนไล่จี้ เหลือ 4 km เท่านั้น

     สถานการณ์ของ The Endless Legend หลังจบ Turn ที่ 45  ถุงแดง (เฮียตาโปน) ยังคงนำเป็นจ่าฝูง แต่ถูกผู้ตามไล่จี้ขึ้นมาติดๆ โดย อันดับที่ 2 เต่านี้ล่ะ ดีแล้ว (picky) อยู่ห่าง 4  km และอันดับที่ 3 Chip & Chil 4 (Chip_X) ห่าง 5 km

ข้อมูลในส่วนนี้ จะจัดกลุ่มเวลา 00.00 - 05.59 น. รวมเข้ากับวันก่อนหน้า

ผลการแข่งขัน

 27 เม.ย. 60

พรีเมียร์ลีก

02:00 แมนฯ ซิตี้ 0 - 0 แมนฯ ยูไนเต็ด

ลา ลีกา

00:30 อลาเบส 0 - 0 เออิบาร์
01:30 เซบียา 2 - 1 เซลต้า บีโก้
02:30 บิลเบา 2 - 1 เบติส

 26 เม.ย. 60

พรีเมียร์ลีก

01:45 อาร์เซนอล 1 - 0 เลสเตอร์
01:45 โบโร่ 1 - 0 ซันเดอร์แลนด์
02:00 พาเลซ 0 - 1 สเปอร์ส

ลา ลีกา

00:30 บาร์เซโลนา 7 - 1 โอซาซูนา
01:30 เลกาเนส 3 - 0 ลาส ปัลมาส
01:30 บาเลนเซีย 2 - 3 โซเซียดาด
02:30 ลา กอรุนญา 2 - 6 เรอัล มาดริด

เฟรนช์ คัพ รอบรองชนะเลิศ

02:05 เปแอสเช 5 - 0 โมนาโก

เดเอฟเบ โพคาล รอบรองชนะเลิศ

01:30 บาเยิร์น 2 - 3 ดอร์ทมุนด์

 25 เม.ย. 60

พรีเมียร์ลีก

01:45 เชลซี 4 - 2 เซาธ์แฮมป์ตัน

ลา ลีกา

00:30 กิฆอน 1 - 1 เอสปันญอล
01:30 กรานาด้า 0 - 2 มาลาก้า
02:30 แอตฯ มาดริด 0 - 1 บียาร์เรอัล

เฟรนช์ คัพ รอบรองชนะเลิศ

02:00 อองเชร์ 2 - 0 แก็งก็อง

เดเอฟเบ โพคาล รอบรองชนะเลิศ

01:30 กลัดบัค 1 - 1
PK 6 - 7
แฟรงค์เฟิร์ต

 24 เม.ย. 60

ลา ลีกา

01:45 เออิบาร์ 0 - 1 บิลเบา

เซเรีย อา

01:45 เปสคารา 1 - 4 โรมา

 23 เม.ย. 60

พรีเมียร์ลีก

20:15 เบิร์นลีย์ 0 - 2 แมนฯ ยูไนเต็ด
22:30 ลิเวอร์พูล 1 - 2 พาเลซ

บุนเดสลีกา

20:30 ไฟร์บวร์ก 2 - 1 เลเวอร์คูเซ็น
22:30 ชาลเก้ 1 - 1 ไลป์ซิก

ลา ลีกา

17:00 โซเซียดาด 1 - 0 ลา กอรุนญา
21:15 เซลต้า บีโก้ 0 - 1 เบติส
23:30 ลาส ปัลมาส 1 - 1 อลาเบส
01:45 เรอัล มาดริด 2 - 3 บาร์เซโลนา

ลีกเอิง

20:00 ตูลูส 1 - 1 นีซ
22:00 แซงต์-เอเตียน 1 - 1 แรนส์
02:15 ลียง 1 - 2 โมนาโก

เซเรีย อา

17:30 ซาสซูโอโล่ 2 - 2 นาโปลี
20:00 เอซี มิลาน 1 - 2 เอ็มโปลี
20:00 คิเอโว่ 1 - 3 โตริโน
20:00 ลาซิโอ 6 - 2 ปาร์แลร์โม
20:00 ซามพ์โดเรีย 1 - 2 โครโตเน่
20:00 อูดิเนเซ่ 2 - 1 กายารี่
01:45 ยูเวนตุส 4 - 0 เจนัว

เอฟเอ คัพ รอบรองชนะเลิศ

21:00 อาร์เซนอล 2 - 1 แมนฯ ซิตี้

 22 เม.ย. 60

พรีเมียร์ลีก

21:00 บอร์นมัธ 4 - 0 โบโร่
21:00 ฮัลล์ 2 - 0 วัตฟอร์ด
21:00 สวอนซี 2 - 0 สโต๊ค
21:00 เวสต์แฮม 0 - 0 เอฟเวอร์ตัน

บุนเดสลีกา

20:30 บาเยิร์น 2 - 2 ไมนซ์
20:30 แฟรงค์เฟิร์ต 3 - 1 เอาก์สบวร์ก
20:30 อิงโกลสตัดท์ 2 - 4 เบรเมน
20:30 ฮัมบวร์ก 1 - 2 ดาร์มสตัดท์
20:30 แฮร์ธา 1 - 0 โวลฟ์บวร์ก
23:30 กลัดบัค 2 - 3 ดอร์ทมุนด์

ลา ลีกา

18:00 มาลาก้า 2 - 0 บาเลนเซีย
21:15 บียาร์เรอัล 2 - 1 เลกาเนส
23:30 โอซาซูนา 2 - 2 กิฆอน
01:45 เอสปันญอล 0 - 1 แอตฯ มาดริด

ลีกเอิง

22:00 เปแอสเช 2 - 0 มงต์เปลลิเยร์
01:00 บอร์กโดซ์ 2 - 0 บาสเตีย
01:00 ก็อง 0 - 2 น็องต์
01:00 ดิฌง 3 - 2 อองเชร์
01:00 ลีลล์ 3 - 0 แก็งก็อง
01:00 ลอริยองต์ 5 - 1 เม็ตซ์

เซเรีย อา

23:00 อตาลันต้า 3 - 2 โบโลญญ่า
01:45 ฟิออเรนตินา 5 - 4 อินเตอร์

เอฟเอ คัพ รอบรองชนะเลิศ

23:15 เชลซี 4 - 2 สเปอร์ส

 21 เม.ย. 60

บุนเดสลีกา

01:30 โคโลญจน์ 1 - 1 ฮอฟเฟนไฮม์

ลา ลีกา

02:00 เซบียา 2 - 0 กรานาด้า

ลีกเอิง

01:45 น็องซี 0 - 0 มาร์กเซย

โปรแกรมการแข่งขัน

 28 เม.ย. 60

บุนเดสลีกา

01:30 เลเวอร์คูเซ็น VS ชาลเก้

ลา ลีกา

01:45 บียาร์เรอัล VS กิฆอน

ลีกเอิง

01:45 อองเชร์ VS ลียง

เซเรีย อา

01:45 อตาลันต้า VS ยูเวนตุส

 29 เม.ย. 60

พรีเมียร์ลีก

21:00 เซาธ์แฮมป์ตัน VS ฮัลล์
21:00 สโต๊ค VS เวสต์แฮม
21:00 ซันเดอร์แลนด์ VS บอร์นมัธ
21:00 เวสต์บรอมวิช VS เลสเตอร์
23:30 พาเลซ VS เบิร์นลีย์

บุนเดสลีกา

20:30 ดอร์ทมุนด์ VS โคโลญจน์
20:30 ดาร์มสตัดท์ VS ไฟร์บวร์ก
20:30 ไมนซ์ VS กลัดบัค
20:30 ไลป์ซิก VS อิงโกลสตัดท์
20:30 เบรเมน VS แฮร์ธา
23:30 โวลฟ์บวร์ก VS บาเยิร์น

ลา ลีกา

18:00 โซเซียดาด VS กรานาด้า
21:15 เรอัล มาดริด VS บาเลนเซีย
23:30 ลาส ปัลมาส VS แอตฯ มาดริด
01:45 เอสปันญอล VS บาร์เซโลนา

ลีกเอิง

22:00 โมนาโก VS ตูลูส
01:00 บาสเตีย VS แรนส์
01:00 แก็งก็อง VS แซงต์-เอเตียน
01:00 เม็ตซ์ VS น็องซี
01:00 มงต์เปลลิเยร์ VS ลีลล์
01:00 น็องต์ VS ลอริยองต์

เซเรีย อา

01:45 โตริโน VS ซามพ์โดเรีย

 30 เม.ย. 60

พรีเมียร์ลีก

18:00 แมนฯ ยูไนเต็ด VS สวอนซี
20:05 เอฟเวอร์ตัน VS เชลซี
20:05 โบโร่ VS แมนฯ ซิตี้
22:30 สเปอร์ส VS อาร์เซนอล

บุนเดสลีกา

20:30 เอาก์สบวร์ก VS ฮัมบวร์ก
22:30 ฮอฟเฟนไฮม์ VS แฟรงค์เฟิร์ต

ลา ลีกา

17:00 โอซาซูนา VS ลา กอรุนญา
21:15 เบติส VS อลาเบส
23:30 เออิบาร์ VS เลกาเนส
01:45 เซลต้า บีโก้ VS บิลเบา

ลีกเอิง

20:00 ก็อง VS มาร์กเซย
22:00 ดิฌง VS บอร์กโดซ์
02:00 นีซ VS เปแอสเช

เซเรีย อา

17:30 โรมา VS ลาซิโอ
20:00 โบโลญญ่า VS อูดิเนเซ่
20:00 กายารี่ VS เปสคารา
20:00 โครโตเน่ VS เอซี มิลาน
20:00 เอ็มโปลี VS ซาสซูโอโล่
20:00 เจนัว VS คิเอโว่
20:00 ปาร์แลร์โม VS ฟิออเรนตินา
01:45 อินเตอร์ VS นาโปลี

 1 พ.ค. 60

พรีเมียร์ลีก

02:00 วัตฟอร์ด VS ลิเวอร์พูล

ลา ลีกา

02:00 มาลาก้า VS เซบียา

 2 พ.ค. 60

ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก รอบรองชนะเลิศ

01:45 เรอัล มาดริด VS แอตฯ มาดริด

 3 พ.ค. 60

ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก รอบรองชนะเลิศ

01:45 โมนาโก VS ยูเวนตุส

ยูฟ่า ยูโรปาลีก รอบรองชนะเลิศ

23:45 อาแจ๊กซ์ VS ลียง

 4 พ.ค. 60

ยูฟ่า ยูโรปาลีก รอบรองชนะเลิศ

02:05 เซลต้า บีโก้ VS แมนฯ ยูไนเต็ด

 5 พ.ค. 60

บุนเดสลีกา

01:30 โคโลญจน์ VS เบรเมน

ลา ลีกา

02:00 เซบียา VS โซเซียดาด

ลีกเอิง

01:45 แซงต์-เอเตียน VS บอร์กโดซ์